หาบ่อตกปลาใกล้เมืองครับ

<< < (2/2)

G&B ฟาร์มนกกระทา เชียงราย:
อ้างจาก: visnu ที่ วันที่ 16 มีนาคม  2013, 23:22:12

บ่อตกปลา หลัง อบต.บ้านด้ายครับ  บ่อใหญ่ ปลาเยอะ (ชื่อบ่อฟาร์มหมู/แต่ไม่มีหมูแล้วนะครับ) เข้าทางสะพานแม่ลาวท่าสายก็ได้ครับ ถามคนแถวนั้น รู้จัก (เปิดทุกวัน) คันละ20- ชั่งปลาออกโลละ 50-ครับ

ใช่ที่เข้ามาจากบ้านร่องขุ่นแล้วจะออกไปทางหัวดอยรึเปล่าครับ ที่มีคอกหมูอยู่ด้วยน่ะครับ แต่ก่อนเห็นมีไปตกกันอยู่เรื่อยครับ แต่รู้สึกว่าเห็นปรับปรุงใหม่ แล้วสร้างคอกหมููใหม่อ่ะครับ ถ้าใช่ก็แจ๋วเลยครับ ใกล้บ้านดีครับ แต่บ่อเคียงดอยก็น่าสนครับ ใครทราบ ผมขอข้อมูลเพิ่มหน่อยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว