รบกวนถามวิธีตกปลาชะโดด้วยปลาดุกหน่อยคับ

(1/3) > >>

famgoogle:
คือว่าผมอยากลอง ตกชะโดด้วยปลาดุกอ่ะคับแต่ไม่รู้ว่าจะตกหน้าดินหรือทุนลอยดี แล้วถ้าตกหน้าดินหรือทุนลอยเขา ผูกเบ็ดอย่างไรอ่ะคับ รบกวนด้วยคับ คือผมเล่นแต่สปิวอ่ะคับเลยไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้สักเท่าไหร่อ่ะคับ รบกวนด้วยคับ

chalermpong:
ตกทุ่นลอยดีกว่านะปลาดุก ส่วนผูกเบ็ดรอเซียนมาตอบจร้า

famgoogle:
อ้างจาก: chalermpong ที่ วันที่ 03 มกราคม  2013, 16:00:52

ตกทุ่นลอยดีกว่านะปลาดุก ส่วนผูกเบ็ดรอเซียนมาตอบจร้า

คร๊าบผม

HARLEY DAVIDSON:
ตกทุ่นลอยตลอดครับ ;D

famgoogle:
อ้างจาก: BRASIL ที่ วันที่ 04 มกราคม  2013, 07:50:10

ตกทุ่นลอยตลอดครับ ;D

ใช้กี่ขอคับ แล้วใส่ตะกั่วป่าวคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป