เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 04:59:34
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  ความสามารถของ มือถือ สมัยปัจจุบัน
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ความสามารถของ มือถือ สมัยปัจจุบัน  (อ่าน 851 ครั้ง)
ขุนรินสุราว้อด
ชั้นประถม
*

ว่างแล้วอยู่ วางแล้วว่าง รู้แล้ววาง

« เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2013, 18:31:38 »

ไม่มีฝีมือครับ มีแต่ความชอบ เพิ่มรูปที่ไม่สวยครับมีแต่ความเหงา + กว่างพลัดถิ่น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 สิงหาคม 2013, 21:50:55 โดย ap.41 » IP : บันทึกการเข้า
chate
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2013, 18:59:41 »

ป๊าด...งามขนาด ถ่ายตังใดครับท่าน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ชั้นประถม
*

ว่างแล้วอยู่ วางแล้วว่าง รู้แล้ววาง

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2013, 21:20:21 »

ป๊าด...งามขนาด ถ่ายตังใดครับท่าน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ขอบคุณครับ ถ่ายที่เขื่อนอุบลรัตน์ จังหวัดขอนแก่นครับ พอดีมาทำงาน และจะได้ย้ายกลับเจียงฮายละครับ เลยไปเที่ยวซะหน่อย รูปนี้ ถ่ายจาก ซัมซุงกาแล็คซี่แกรน ถ้าถ่ายจากกล้องโปร คงสวยกว่านี้ครับ
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2013, 22:55:13 »

งามครับ เพิ่งเคยเห็นแพค่อนข้างเล็ก มีเรือขับพามาลอยหรือปล่าวครับ  ยิงฟันยิ้ม
SaLa X
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2013, 08:37:43 »

มุมมองดีมีชัยไปกว่าครึ่ง ยิ้ม
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2013, 10:14:06 »

งามครับ เพิ่งเคยเห็นแพค่อนข้างเล็ก มีเรือขับพามาลอยหรือปล่าวครับ  ยิงฟันยิ้ม
มีเรือพาลอยครับ ส่วนแพจะมีทั้งแพเล็กแพใหญ่ เหมาทั้งวันได้ครับ
มุมมองดีมีชัยไปกว่าครึ่ง ยิ้ม
ขอบคุณครับท่าน
สบายแมน
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2013, 11:06:11 »

ภาพออกมาสวยงานเป๋นธรรมชาติแต้ๆครับ ยิ้ม
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2013, 12:08:50 »

ภาพออกมาสวยงานเป๋นธรรมชาติแต้ๆครับ ยิ้ม
ยิ้มกว้างๆ ธรรมชาติที่ไร้การปรุงแต่ง สวยในตัวของมัน
bitthailand2012
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2013, 13:08:43 »

ภาพสวย คมชัด

หยอยคุง
ระดับ :ป.โท

จำหน่าย ชุดยูนิฟอร์มสำเร็จรูป.........

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2013, 14:05:11 »

ผมก่าใจ้กล้อง..เมียถือ..ยังถ่ายบ่างามจ๊ะอี้เลยครับ...
 ฮืม ฮืม

https://www.facebook.com/WasakornTeekasang
 เบอร์08363616ห้าสี่/090-5419หกหกหก
https://www.facebook.com/harrotchiangmai/
จำหน่าย ชุดยูนิฟอร์มสำเร็จรูป ซ๊ะป๊ะอย่าง...
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2013, 15:38:38 »

ผมก่าใจ้กล้อง..เมียถือ..ยังถ่ายบ่างามจ๊ะอี้เลยครับ...
 ฮืม ฮืม
ผมก็ถ่ายไปจะอั้นเนาะครับ ฝึกไว้เผื่อไปตกปลาได้ปลามาจะได้โชว์กะเขาพ้อง ว่าแต่กล้องเมียถือนี่ ระวังเน้อครับ มันมักจะเก็บรูปที่เฮาเถียงบ่าออก ลบทิ้งก็บ่าได้แหมกำหนาครับ 555 (แซวเล่นเน้อครับอ้าย)
benzto
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

มิตรภาพซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2013, 19:10:14 »

แจ่ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขออภัยในบางลีลา
bkav
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 24 สิงหาคม 2013, 13:42:40 »

....ถ่ายภาพได้แบบนี้....ขาย ซัมซุงกาแล็คซี่แกรน ซื้อ โทรศัพท์ อาม่า แทน แล้ว.....

...เลื่อนชั้นขึ้นมาใช้กล้อง DSLR ...

...ของบแม่บ้านเพิ่มซื้อ Canon 60D เลนส์ Temron 17-50 vc จบ.
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 27 สิงหาคม 2013, 09:38:36 »

....ถ่ายภาพได้แบบนี้....ขาย ซัมซุงกาแล็คซี่แกรน ซื้อ โทรศัพท์ อาม่า แทน แล้ว.....

...เลื่อนชั้นขึ้นมาใช้กล้อง DSLR ...

...ของบแม่บ้านเพิ่มซื้อ Canon 60D เลนส์ Temron 17-50 vc จบ.
ขอบคุณข้อมูลครับ เดี๋ยวช่วงนี้ต้องย้ายกลับภูมิลำเนา เดี๋ยวหลายอย่างลงตัว คงไม่พลาดแน่ครับ คงได้ไปขอเป็นศิษย์ของพี่ ๆ ห้องนี้อีกเยอะเลยครับ
หน้า: [1] พิมพ์