เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 18:53:05
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ศูนย์รวมธุรกิจด้านการบริการ (ผู้ดูแล: CR.COM, B.E.)
| | |-+  ห้างหุ้นส่วนจำกัด อุเทนแท้งค์กรองน้ำ รับสมัครผู้จัดการสาขา ชาย-หญิง 30 อัตรา
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ห้างหุ้นส่วนจำกัด อุเทนแท้งค์กรองน้ำ รับสมัครผู้จัดการสาขา ชาย-หญิง 30 อัตรา  (อ่าน 1678 ครั้ง)
utenwater
ชั้นประถม
*

น้ำขุ่นน้ำดำน้ำแดงเว็บนี้มีคำตอบ www.utenwater.com

« เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2010, 16:04:01 »

รับสมัครผู้จัดการสาขาของอุเทนแท้งค์กรองน้ำ ไม่จำกัด เพศ อายุ หรือความรู้ความสามารถด้านไฟฟ้า-ประปา มีมนุษยสัมพันธ์ดีครับ ในเขตพื้นที่ เชียงราย เชียงใหม่ พะเยา ลำปาง ลำพูน แพร่ และ น่าน ติดต่อ..อุเทน..โดยตรง ครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 สิงหาคม 2010, 17:39:12 โดย utenwater » IP : บันทึกการเข้า

ปัญหา น้ำขุ่น น้ำดำ น้ำแดงเป็นสนิมเหล็ก
เว็บไซด์นี้มีคำตอบ  ...^0^...  www.utenwater.com
utenwater
ชั้นประถม
*

น้ำขุ่นน้ำดำน้ำแดงเว็บนี้มีคำตอบ www.utenwater.com

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2010, 19:04:52 »

รับสมัครผู้จัดการสาขาของอุเทนแท้งค์กรองน้ำ ไม่จำกัด เพศ อายุ หรือความรู้ความสามารถด้านไฟฟ้า-ประปา มีมนุษยสัมพันธ์ดีครับ ในเขตพื้นที่ เชียงราย เชียงใหม่ พะเยา ลำปาง แพร่ ลำพูน และ น่าน ติดต่อ..อุเทน..โดยตรง ครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แจ้งสมัคร มาแล้ว 2 ท่าน ขออีก 28 ตำแหน่งครับ ก็ไม่ยากงานผ่านผู้จัดการสาขา ผมไปรับงาน ได้งาน งานเสร็จ รับเงินก็ตัด % ให้ เช่น ผมรับงาน แท้งค์กรองน้ำทุกชนิด งานประปา รับเหมางาน 50,000 บาท ผู้จัดการสาขานั้น รับไป 5 % ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 สิงหาคม 2010, 09:49:57 โดย utenwater » IP : บันทึกการเข้า

ปัญหา น้ำขุ่น น้ำดำ น้ำแดงเป็นสนิมเหล็ก
เว็บไซด์นี้มีคำตอบ  ...^0^...  www.utenwater.com
่่jj@jj
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 01 สิงหาคม 2010, 17:46:34 »

สมัครแล้วต้องทำอะไรบ้างคับ แล้วการทำงานต้องทำอย่างไร ขอรายละเอียดหน่อยคับ
utenwater
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 02 สิงหาคม 2010, 16:02:25 »

สมัครแล้วต้องทำอะไรบ้างคับ แล้วการทำงานต้องทำอย่างไร ขอรายละเอียดหน่อยคับ
ผมอยู่ระหว่างดำเนินการยื่นเอกสาร เพื่อจัดตั้ง ห้างหุ้นส่วนจำกัด อุเทนแท้งค์กรองน้ำ...อยู่ครับ ผู้จัดการสาขามีหน้าที่ขยายงาน ด้านการขายเป็นหลัก หากมีงานเข้า ผมจะไปรับงาน หากเป็นงานราชการ เรื่องเงินก็จะจ่ายเมื่อเช็คออก ผู้จัดการสาขาตั้งเงินเดือนให้ ผมไม่รู้จะประเมินปริมาณงานยังไงครับ งานรออยู่มากมาย น้ำสนิมเหล็กที่รอการแก้ไข แค่ขนาดภาคเหนือสูงถึง 80-90 % งานระบบท่อประปาผมทำหมด ต่างจังหวัดโทรถึงผมทุกวัน ผู้จัดการสาขาจะมีการอบรมครับ ..เมื่อทุกอย่างพร้อม ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 02 สิงหาคม 2010, 16:04:31 โดย utenwater » IP : บันทึกการเข้า

่่jj@jj
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2010, 07:41:06 »

ผมอยู่ระหว่างดำเนินการยื่นเอกสาร เพื่อจัดตั้ง ห้างหุ้นส่วนจำกัด อุเทนแท้งค์กรองน้ำ...อยู่ครับ ผู้จัดการสาขามีหน้าที่ขยายงาน ด้านการขายเป็นหลัก หากมีงานเข้า ผมจะไปรับงาน หากเป็นงานราชการ เรื่องเงินก็จะจ่ายเมื่อเช็คออก ผู้จัดการสาขาตั้งเงินเดือนให้ ผมไม่รู้จะประเมินปริมาณงานยังไงครับ งานรออยู่มากมาย น้ำสนิมเหล็กที่รอการแก้ไข แค่ขนาดภาคเหนือสูงถึง 80-90 % งานระบบท่อประปาผมทำหมด ต่างจังหวัดโทรถึงผมทุกวัน ผู้จัดการสาขาจะมีการอบรมครับ ..เมื่อทุกอย่างพร้อม ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
พร้อมเมื่อไรแจ้งด้วยนะคับสนใจอยู่นะ (จ.แพร่)
utenwater
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2010, 13:44:33 »

พร้อมเมื่อไรแจ้งด้วยนะคับสนใจอยู่นะ (จ.แพร่)
เดี๋ยวเรื่องช่างประจำสาขาก็ต้องมี ผู้จัดการสาขาขั้นต้นขอแจ้งจังหวัด และเบอร์โทร เผื่อผมจะขอประสานเรื่องช่างประจำสาขาด้วยครับ ช่างต้องมีประสบการณ์งานปูนก่อแท้งค์ซีเมนต์ งานท่อประปา และงานไฟ้ฟ้าเบื้องต้น ไม่กำหนดวุฒิการศึกษา ยึดความรับผิดชอบเป็นหลัก และทำตามแบบผมครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 สิงหาคม 2010, 10:20:53 โดย utenwater » IP : บันทึกการเข้า

BigBombZa
มัธยม
**

ดีแต่ทำให้เธอเสียความ.....

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2010, 19:17:41 »

songpolchaimala@hotmail.com 0869210514
เชียงรายรำลึก
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2010, 20:07:38 »

ผมสนใจสมัครเป็น ผจก ที่เชียงราย ครับที่โทรหาเมื่อวานเย็นครับ

ถ้าเปิดรับอบรมแจ้งผมด้วยครับ   

โทร 08-4488-5455
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2010, 20:43:58 »

ตามความเข้าใจผมนะครับ แบบนี้เค้าเรียกว่าหานายหน้าใช่หรือเปล่าครับ หางานมาให้คุณคุณก็ให้ค่านายหน้าไป ไม่มีเงินเงินประจำตำแหน่งอะไร
เชียงรายรำลึก
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2010, 15:23:42 »

น่าจะใช่คิดเหมือนกันเลย
utenwater
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2010, 17:37:28 »

ตามความเข้าใจผมนะครับ แบบนี้เค้าเรียกว่าหานายหน้าใช่หรือเปล่าครับ หางานมาให้คุณคุณก็ให้ค่านายหน้าไป ไม่มีเงินเงินประจำตำแหน่งอะไร
ผมขอขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ ผู้จัดการสาขาเริ่มต้นตั้งเงินเดือน ผมไม่รู้จะประเมินปริมาณงานยังไงครับ รอดูผลงานผู้จัดการสาขาก่อน ขอให้ได้ทำงานก่อนครับ ผ่านการอบรมทั้งผู้จัดการสาขา และหัวหน้าช่างด้วยครับ
หน้าที่ของผู้จัดการสาขา
1.รับงานแล้วแจ้ง หจก.เพื่อรับงาน หากได้งานแล้ว
2.จะจัดส่งรายละเอียดวัสดุอุปกรณ์ไปให้ พร้อมมีหน้าที่จัดหา
3.แจ้งหัวหน้าช่าง เพื่อจัดหาช่าง-ลูกมือช่าง
4.ตรวจสอบควบคุมวัสดุอุปกรณ์ และดูแลงาน
***ผลที่จะได้รับ คือ % ที่ตั้งให้ ค่าดำเนินการจนกว่างานเสร็จ จะเท่าไรอยู่ที่ปริมาณของงาน และจำนวนวันของงานด้วยครับ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 สิงหาคม 2010, 20:18:17 โดย utenwater » IP : บันทึกการเข้า

NU..NUM
ชั้นประถม
*

089-1582946

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2010, 15:58:36 »

น่าสนใจครับยังรับอยู่มั้ย
utenwater
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2010, 17:51:17 »

น่าสนใจครับยังรับอยู่มั้ย

ครับ รับครับ รอทีมงานเตรียมการ เรื่องแบบฟอร์มเอกสารการรับสมัคร จะจัดส่งทาง mail เมื่อแจ้งไปครับ แล้วส่งใบสมัครตามที่อยู่ใน  www.utenwater.com
การอบรมรอจำนวนให้ผู้จัดการสาขาครบ ค่าใช้จ่ายจะสรุปได้ง่ายครับ

หน้า: [1] พิมพ์