เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 04:07:40
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  ตลาดสดเทศบาล เชียงราย นานๆๆได้มีโอกาสแวะ
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน ตลาดสดเทศบาล เชียงราย นานๆๆได้มีโอกาสแวะ  (อ่าน 5793 ครั้ง)
ap.41
ตอบแทนคุณแผ่นดิน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ไม่มีเทพไม่มีโปร..มีแต่เราที่จะก้าวไปพร้อมกัน...

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 13:14:33 »

ภาพสวยได้บรรยากาศครับ ชัดเจนด้วย น๊อยซ์ที่ว่าไม่เห้นเลยครับ

LiveCR
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 13:16:00 »

ใช่เทศบาลเจงๆหร่าค่ะ

เว๋อๆๆๆๆ

ความทุกข์ ,,, มาเร็ว ผ่านไปช้า ,,
ความสุข ,, มาช้า ผ่านไปเร็ว ..
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 13:46:12 »

...ชื่นชมและยินดีเจ้า...

กอย่าชอบบรรยากาศแบบนี้ขนาดเลย

แต่บ่เกยกึ๊ดเลยว่า จะได้ไปเดินถ่ายฮูปในกาด  เพราะไปเมื่อได ก็ไปแบบต้องทำเวลา

ขอบคุณภาพสวยๆ  มุมมองใหม่ๆ  ตวยเจ้า.... ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2009, 14:46:24 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ....ชอบครับ..บรรยากาศแบบนี้..ขอบคุณครับ..

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
focus
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2009, 09:11:45 »

ใกล้เกลือกินด่างจริงๆเลยครับ  บ้านผมอยู่ตลาดสดนี่แหละแต่ไม่เห็นภาพหน้าบ้านอย่างนี้เลย เพราะตื่นสาย พอตื่นก็ออกไปทำงานทุกวันไม่มีวันหยุด บ้านตลาดเอาไว้นอนอย่างเดียวอิอิอิ
modtanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2009, 09:24:17 »

แง้ๆๆๆ หันสมุนไพรไทยแล้วอยากได้ๆๆ เอามายะแกงคั่วแห้ง ใส่ผัก สมุนไพรเยอะๆลำดี 555
❦♡เอิงเอย♡❦
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 25 ตุลาคม 2009, 22:12:38 »

แม่ก๊า ขายกล้วยใกล้เกิบ ง่าๆๆๆๆๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
YURI
มัธยม
**

我叫王艳平

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2009, 14:41:12 »

เห็นบรรยากาศตลาดสดแล้ว ...รู้สึกครึกครื้น..และ..ก็..สดชื่นอย่างบอกไม่ถูกเลยอะ

นวลนภาบ้านเช่า
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 29 ตุลาคม 2009, 23:21:56 »

น่าแอ่ว ขนาดเลย บรรยากาศ O-TOP ดี ชอบๆ

WH_Y
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 30 ตุลาคม 2009, 19:22:28 »

..เยี่ยมเลยเจ้า คุณ Manual  เอารูปสัตว์น้ำจากทะเลมาแจมตวยเน้อเจ้า..
หอยจำชื่อบ่ได้ล่ะเจ้าแม่ค้าเปิ้นเอามาขายที่เกาะล้านเจ้า.. ยิงฟันยิ้ม

* IMG_0136new.jpg (106.62 KB, 910x610 - ดู 278 ครั้ง.)
sasana29
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 04 พฤศจิกายน 2009, 09:38:32 »

จะว่าไผมก็ชอบบรรยากาศตลาดเหมือนกัน 
ชอบดูตลาดบ้านเขาเหมือนกันครับ

ที่นี่ที่หลวงพระบาง...ทุกอย่างเหมือนบ้านผมเมื่อตะก่อน
ในภาพเป็นจิ้นฟาน(เก้ง) มีวางขายในตลาด  แต่บ้านผมหากใครได้ฟานมา
รับรองหมดตั้งแต่  ต๋กปุ่น ละครับ
...ลาบกันทั้งหมู่บ้าน และเจ็บต้องกันทั่วหมู่บ้าน...

ไปเห็นแล้ว  คิดถึงบ้านเราสมัยละอ่อน..
   คงเป็นอดีตไปแล้ว  ดังนั้นใครมีภาพที่ดีๆๆ ช่วยกันเก็บให้ลูกหลานครับ

เห็นด้วยครับ
zombie01
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 04 พฤศจิกายน 2009, 10:09:11 »

มาเก็บบรรยากาศตลาดสดพื้นเมืองครับ ไม่ค่อยได้ไปเดินเท่าไร

bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 04 พฤศจิกายน 2009, 10:50:07 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ....ลายเซ็นต์ยอดเยี่ยมมากครับ...อยากทำ..แต่ไม่มีฟอนต์แบบนี้เลย..
จะว่าไผมก็ชอบบรรยากาศตลาดเหมือนกัน 
ชอบดูตลาดบ้านเขาเหมือนกันครับ

ที่นี่ที่หลวงพระบาง...ทุกอย่างเหมือนบ้านผมเมื่อตะก่อน
ในภาพเป็นจิ้นฟาน(เก้ง) มีวางขายในตลาด  แต่บ้านผมหากใครได้ฟานมา
รับรองหมดตั้งแต่  ต๋กปุ่น ละครับ
...ลาบกันทั้งหมู่บ้าน และเจ็บต้องกันทั่วหมู่บ้าน...

ไปเห็นแล้ว  คิดถึงบ้านเราสมัยละอ่อน..
   คงเป็นอดีตไปแล้ว  ดังนั้นใครมีภาพที่ดีๆๆ ช่วยกันเก็บให้ลูกหลานครับ

เห็นด้วยครับ

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
Phat
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 07 พฤศจิกายน 2009, 13:21:52 »

ภาพวิถีชีวิตแบบนี้หาได้ยากเหมือนกันนะครับ
sweet-imagine
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2009, 11:24:16 »

กึ๊เติงหาบ้านโท๊ะ  :]

อยากไปเดินแอ่วกาดหลวง
หน้า: 1 [2] พิมพ์