กระจกแกะลาย รูปลายไทย,การ์ตูน,สโสรฟุตบอล ฯลฯ สั่งทำตามรูป-ขนาด ตามต้องการได้ครับ

<< < (5/6) > >>

ดรีม ขี้เหล้าน้อย:
 ;D ;D ;D ;D ;D

Baan Suan:
ลายสติกเกอร์ที่แกะ สามารถนำไปติดบนอิฐบล็อกแก้วได้มั๊ยค่ะ อิฐบล็อกแก้วจะเป็นรูบข้าวหลามตัดมีขนาด 9 ก้อนต่อเนื่องกัน อยากได้สติกเกอร์ไปติดเพื่อความจ้าจากแสงสว่างค่ะ

อ้างจาก: Baan Suan ที่ วันที่ 23 ธันวาคม  2011, 05:25:00

ลายสติกเกอร์ที่แกะ สามารถนำไปติดบนอิฐบล็อกแก้วได้มั๊ยค่ะ อิฐบล็อกแก้วจะเป็นรูบข้าวหลามตัดมีขนาด 9 ก้อนต่อเนื่องกัน อยากได้สติกเกอร์ไปติดเพื่อความจ้าจากแสงสว่างค่ะ

บล็อคแก้วตี่เอาไว้แต่งบ้านแม่นก่อเจ้า ยะบ่ได้เจ้า

ทำได้แต่ลายกระจกเจ้า

อัพน้อยนึงเจ้า

ผลงานล่าสุดเจ้า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว