ถ้าโดนตำรวจเจียงฮายมาลู่เอาภรรยา/ สามี ของคุณ คุณจะทำอย่างไร?

(1/3) > >>

madnanny:
เรื่องจริงในจังหวัดเจียงฮาย ถามความเห็น :-X

ยินดีครับ:
อยู่ที่คนของเราว่าจะไปกับเค้ามั้ย

dugdig:
 ;Dคนโน้นก็ดี......คนนี้ก็มันส์

JAMESCOM1:
เพื่อสร้างบารมีสะสมในชาตินี้ ลูก และเมีย ควรยกให้ (ชูชกในยุค 4.0) อิอิ
แต่ในยุคนี้ผมเพิ่มกฎเข้าไปนิดหนึ่ง คือ เจ้าของชีวิตต้องเต็มใจด้วย สาธุนะ อิอิ

การสระของที่เป็นที่รักได้ ยากแท้ แต่เป็นการเข้าถึงอะไรบางอย่างที่มนุตย์ทั่วไปยังไม่เข้าใจ

ar jarn jack:
อ้างจาก: JAMESCOM1 ที่ วันที่ 12 ตุลาคม  2018, 11:52:55

เพื่อสร้างบารมีสะสมในชาตินี้ ลูก และเมีย ควรยกให้ (ชูชกในยุค 4.0) อิอิ
แต่ในยุคนี้ผมเพิ่มกฎเข้าไปนิดหนึ่ง คือ เจ้าของชีวิตต้องเต็มใจด้วย สาธุนะ อิอิ

การสระของที่เป็นที่รักได้ ยากแท้ แต่เป็นการเข้าถึงอะไรบางอย่างที่มนุตย์ทั่วไปยังไม่เข้าใจ

ชอบครับ ฮาๆๆๆๆๆๆๆ :D :D :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป