คนรักไก่ตั้ง........ไก่ต่อ

<< < (1242/1447) > >>

pongsurin:
อ้างจาก: wsana ที่ วันที่ 16 เมษายน  2014, 23:32:45

ขอรบกวนถามว่าร้านที่ไหนขายที่เป่าล่อไก่บ้างคับ..เชียงรายในเมืองคับ

ตลาดเทศบาลคับ(กาดหลวง)อันละ80บาท ฝั่งทางท่ารถน้อยคับ

nordstar:
     :o :o อยู่หน้าห้องน้ำในกาดหลวงเน้อคับปี่น้องคับ  ;D ;D

pongsthon:
อ้ายตู๋ยครับวันนี้เจ้าดาวรุ่งเก็บมาได้  1   ตัวครับ   (  บินหลาดงครับ     บ่าฮู้ว่าไปติดครืนได้ไดครับตัวน้อยเดวครับ   จับมาเลี้ยงเหียกะคึ)   ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

nordstar:
     :D  :D  เลี้ยงจ่างก่อคับ ถ้าบ่าจ่างจะแนะนำวิธีฮื้อแล้วบ่าดีว่ากั๋นเน้อคับ " จับใส่กรงวางกับดินหรือพื้นห้ามบ่าฮื้อกรงไหว คุมผ้าฮื้อมิดหมดเหลือช่องหายใจ๋ไว้ตังบนหน้อยเดวปอ ใส่น้ำอาหารไก่หน้อยไว้ฮื้อเพียงพอสักห้าวันคับ " ครบห้าวันแล้วก่อยไปยื้อผ่อว่ามันกิ๋นอาหารก่อถ้ามันกิ๋นแสดงว่ารอดคับค่อยเปิดผ้าออกสักเกิ่งก่อนเน้อคับ  ;D  ;D

tawan183:

แวะมาดันยามแลงสักน้อยครับผม... ;D  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว